Mdee: Mbele kwa mbele

Mdau Halima Mdee, moja kati ya wabunge machachari katika bunge lililomaliza muda wake katika moja ya mikutano yake huko jimboni kwake Kawe amewataka wananchi kuwa makini wakati huu na wachague viongozi watakao kuwa tayari kuwatetea na si wale wanaotaka nafasi hizo kwa manufaa yao binafsi.

Mdee alikuwa ni mbunge wa viti maalum kwa tiketi ya CHADEMA lakini safari hii ameamua kuachana na viti maalum na kugombea kwa tiketi ya chama chake cha CHADEMA katika jimbo hilo la Kawe

Halima Mdee moja kati ya mikutano yake (picha kwa hisani ya IPP)

we

Advertisements
This entry was posted in Uncategorized. Bookmark the permalink.

2 Responses to Mdee: Mbele kwa mbele

  1. Japhet says:

    Big Up Mdee!! keep it up!!

  2. Mohamed says:

    Kaza buti dada, safari bado ni ndefu!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s